STAY IT YOUR WAY Forums staydu support Nu dieu duong vien lap tuc nghi viec sau khi trung thuong gia tri 760 trieu USD

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  minhlv96 minhlv96 5 hours, 2 minutes ago.

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author

minhlv96 minhlv96
    Participant

Được biết người phụ nữ may mắn này có tên là Mavis L. Wanczyk hiện nay  53 tuổi đang sinh sống tại Chicopee, Massachusetts Sau khi phát hiện ra mình là người may mắn nhân được giải thưởng xsmn thu 4 độc đắc trị giá 758,7 triệu USD (khoảng hơn 17.000 tỷ đồng), bà đã ngay lập tức từ bỏ công việc điều dưỡng viên mà bà đã là suốt 23 năm qua tại trung tâm y tế Mercy.

Bà nói: “Sau khi biết tin mình may mắn nhận được giải thưởng giá trị như thế, ngay lập tức tôi đã gọi điện đến chỗ nơi mình làm và nói với họ rằng tôi sẽ nghỉ việc và không đi làm nữa”.

Theo các chuyên gia xổ số thì việc đầu tiên mà bạn nên làm khi trúng số đó là hãy giữ im lặng, phải hành động mọi việc một cách thật cẩn thận và quan trọng nhất là bạn cần có chiến lược. Đó chính là lý do mà các chuyên gia tài chính cần hướng dẫn khi bạn đến gặp họ.

Nữ điều dưỡng viên trúng giải thưởng giá trị 760 triệu USD

Việc đầu tiên mà các chuyên gia xổ số khuyên người phụ nữ này làm chính là hãy cố gắng giữ im lặng ông Nick Holeman mọt trong những chuyên gia tài chính giỏi nói: “Tôi khuyên chân thành bạn, bạn không nên nói với mọi người rằng bạn trúng số ban đâu cần phải cố tình nói cho cả thế giới này biết.”

Các chuyên gia cũng khuyên rằng bạn trúng số dù số tiền có nhiều cỡ nào thì bạn cũng không nên thay đổi những thói quen sống hàng ngày của mình. NHững chuyên gia tài chính chia sẻ rằng có đến 5 người trúng số sau khi tuyên bố với thế giới rằng họ trúng số thì có đến 3 người phải trả các giá đắt cho lời nói của mình.

Các chuyên gia cũng đưa ra lời khuyên cho người trúng số Xổ số miền Trung thứ 4 rằng nếu bạn trúng số và chưa nhất thiết cần dùng hết số tiền đó thì hãy nhận số tiền đó trong nhiều năm thay vì nhận 1 lần hãy nghĩ rằng nhận khoản thưởng đó như một khoản trọn gói. Và sự lựa chọn thông minh nhất đó là nhận tiền trả góp trong nhiều năm.

Nữ điều dưỡng viên lập tức nghỉ việc

Ông ta nói thêm: “Nếu bạn may mắn nhận được một khoản tiền lớn một cách bất ngờ, thì có lẽ bạn sẽ dễ dàng bị mắc sai lầm và không thể sửa được sai nhưng nếu bạn nhận chúng trong nhiều lần thì chắc chắn cơ hội sửa sai của bạn sẽ rất nhiều nếu bạn vô tình mắc sai lầm nào đó.”

Mong rằng nếu bạn có may mắn nhận được giải thưởng nào đó thì hãy làm như những lời mà chuyên gia tài chính nói, chắc chắn nó sẽ giúp các bạn rất nhiều. Để nhận được thật nhiều tin tức mới, truy cập ngay Xổ số 3 miền. Chúc các theo dõi bài vui vẻ.

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.